วันที่ 21 พฤศจิกายน 2566 เวลา 9.00 น. นายวินัย เมฆหมอก ผอ.สพป.ตาก เขต 1 เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วย ดร.อรชร ปราจันทร์ นายวีระพงศ์ คำกมล รอง ผอ.สพป.ตาก เขต 1 และผอ.กลุ่ม/หน่วย สพป.ตาก เขต 1 ประชุมประธานกลุ่มโรงเรียน เพื่อชี้แจงข้อราชการ เน้นย้ำนโยบายปีงบประมาณ 2567 และ นโยบาย Quick Win ของ สพฐ. ณ ห้องประชุมอาคารแม่’80 สพป.ตาก เขต 1
![](https://www.takesa1.go.th/website/wp-content/uploads/2024/01/IMG_8974-750x450.jpg)